K44CDT - No.01
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K44CDT - No.01

(¯`•._.•[ Cơ điện tử ]•._.•´¯)

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Môt công việc làm thêm rất tốt cho sinh viên đây!

Go down 
Tác giảThông điệp
okmen1991

okmen1991

Môt công việc làm thêm rất tốt cho sinh viên đây! Empty
Bài gửiTiêu đề: Môt công việc làm thêm rất tốt cho sinh viên đây!   Môt công việc làm thêm rất tốt cho sinh viên đây! Icon_minitimeThu Jul 14, 2011 11:33 am

Xin chaò các bạn!

Có bao giờ bạn nghĩ mình sẽ lấy đâu ra tiền để trang trải cuộc sống Sinh Viên nghèo là mình mà không cần lệ thuộc vào gia đình chưa?

Hoặc đơn giản là Mình sẽ tìm đâu ra một khoản tiền để trả nợ thằng bạn thân của mình trong tháng này?

Có bao giờ bạn nghĩ có một ngày nào đó bạn muốn thử công việc làm thêm cũng giống như hàng ngàn sinh viên khác trên khắp thế giới này ?

Hoặc đơn giản là muốn làm thêm để lấy kinh nghiệm sống kỹ ,năng mềm hay chỉ là một kỷ niệm sau này về thời sinh viên?

Có bao giờ bạn nghĩ tại sao đầu tháng mình nhận tiền của bố mẹ mà sau mấy ngày tiền đã không cánh mà bay hết ?
Hoặc đơn giản là bạn muốn biết tại sao như vậy?

Có bao giờ bạn nghĩ bạn nghĩ liệu mình ra trường có thể kiếm được công việc tốt cho mình không trong khi bạn lại đang thiếu rất nhiều kỹ năng sống(điều mà quyết định 85% thành công của bạn sau này).Hay liệu mình có đủ can đảm để đứng lên thuyết trình cho thầy giáo và lớp mình nghe không?

Hoặc đơn giản là tìm đâu ra một môi trường thuận lợi để chúng ta vừa học vừa rèn luyện kỹ năng mềm?

Mình xin cá rằng tất cả chúng ta, ít nhất thì cũng có người đã từng nghĩ đến một trong những câu hỏi như trên.
Tại sao vây? Tại vì xu hứơng bây giờ là vậy.Là cơ hôi để bạn khẳng định mình đã từng buớc trưởng thành,muốn thử sức ngoai môi trường học tập.

(Xinh nhớ mình không khuyên bạn bỏ học để đi làm nhá vì người thong minh nhất là người sẽ chọn cả hai)

VÂNG.
Có một công việc mà mình nghĩ rất phù hợp các tân sinh viên cũng như những sinh viên sắp ra trường nhà mình,thời gian bỏ ra từ
1->2 tiếng/ ngày ,giúp chúng ta kiếm thêm thu nhập cao (700k->10 triêu đồng 1 tháng tùy thuộc vào khả năng) phù hợp có thể giúp chúng ta giải quyết được những thắc mắc trên.

Và đặc biệt hơn cả là nó có thể giúp bạn thay đổi bản thân bạn theo hướng tích cực,trau dồi kỹ năng sống và dẫn đến thành công thong qua các khóa học quản lý thời gian,quản lý tiền bạc …hoàn toàn miễn phí trong quá trình làm việc.
Vậy nếu bạn thực sự muốn tìm hiểu kỹ hơn về công việc vô cùng thú vị này có thể liên lạc với tôi (SVĐHCNTN) theo :
SĐT:01675532095—01229234245 (ít dung hơn)
Yahoo: noikhocuaanh1991
Gmail:Ngoctoan.dhcn@gmail.com
Tôi luôn sẵn sang giúp bạn tìm được câu trả lời.
Xin cảm ơn và chúc bạn Sáng Suốt.

Môt công việc làm thêm rất tốt cho sinh viên đây!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ứng cử viên cho vũ đạo hàng đầu kpop!!!
» nhung cau thu tre trong fifa dac biet la sinh nam 1993
» Binh Pháp Tôn Tử trong nghệ thuật tán gái - Hy vọng anh em áp dụng thành công ;))